Ingantacciyar ƙera ta China ƙwanƙwasa injin daskarewa Semi-Hermetic Mataki Biyu Naɗaɗɗen Na'ura Mai Rarraba Naƙasa
Muna ci gaba da aiwatar da ruhun mu na "Innovation yana kawo ci gaba, ingantaccen ingancin tabbatar da rayuwa, Gudanar da haɓaka fa'ida, Kirkirar jawo hankalin abokan ciniki don ƙera China Blast Freezer Semi-Hermetic Stage Compressor.Na'urar sanyaya firji, Abokin ciniki jin daɗin shine babban manufar mu. Muna maraba da ku tabbas ku gina alakar kasuwanci da mu. Don ƙarin bayani, kada ku taɓa jira don tuntuɓar mu.
Muna ci gaba da aiwatar da ruhin mu na ”Innovation yana kawo ci gaba, Ingantacciyar tabbatar da rayuwa, Gudanar da haɓaka fa'ida, Kirkirar jawo abokan ciniki donChina biyu mataki Air kwampreso factory, masu samar da kayan ajiyar sanyi, Masu kera Ma'ajiyar Sanyi, dakin sanyi na al'ada, masana'antun na'ura mai sanyaya sanyi, Na'urar sanyaya firji, masu kera na'urar sanyaya sanyi, masu samar da na'urar sanyaya firji, gungura na'ura mai ɗaukar nauyi, Tafiya A Chillers, tafiya a cikin masana'antun dakin sanyi, Kamfaninmu shine mai ba da kayayyaki na duniya akan irin wannan kayan. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na kayayyaki masu inganci. Manufar mu ita ce mu faranta muku rai tare da keɓaɓɓen tarin samfuranmu masu hankali yayin ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Manufar mu mai sauƙi ce: Don ba da mafi kyawun samfura da sabis ga abokan cinikinmu a mafi ƙarancin farashi mai yiwuwa.


Bayanin Samfura
| Kayayyakin Kayayyakin Kaya/Model |
Teburin Kanfigareshan Daidaitaccen Naúrar
| ||||||
| Compressor | S4T-5.2 | S4N-8.2 | S4G-12.2 | S6J-15.2 | S6H-20.2 | S6G-25.2 | S6F-30.2 |
| Condenser (Yanayin sanyaya)
| 60㎡√ | 80㎡√ | 120㎡√ | 160㎡√ | 200㎡√ | 250㎡√ | 300㎡√ |
| Mai karɓan firiji | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Solenoid bawul | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Mai raba mai
| √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Babban matsa lamba / ƙananan mita Plate | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Maɓallin sarrafa matsi | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Duba bawul
| √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Ƙunƙarar mita
| √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Mitar matsa lamba | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Bututun Copper
| √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Gilashin gani
| √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Tace Drer | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Shock tube | √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Mai tarawa
| √ | √ | √ | √ | √ | √ | √ |
| Samfura | Ƙarfi | Kaura | Ƙarfin sanyi | Ƙarfin Motoci | Zazzabi | Girman Kunshin (mm) |
| S4T-5.2 | 5 hpu | 26.8m³/h | 3kw ~ 17.65kw | 3,8kw | -15 ℃ ~ -30 ℃ | 432*304*353 |
| S4N-8.2 | 8 hpu | 32.8m³/h | 3.8kw ~ 21kw | 4.5kw | -15 ℃ ~ -30 ℃ | 432*304*353 |
| S4G-12.2 | 12 hp | 41.3m³/h | 4.6~28kw | 5,9kw | -15 ℃ ~ -30 ℃ | 649*306*385 |
| S6J-15.2 | 15 hp | 48.5m³/h | 3.4kw ~ 32kw | 7,5kw | -15 ℃ ~ -30 ℃ | 649*306*385 |
| S6H-20.2 | 20 hp | 56.2m³/h | 4kw ~ 37 | 8,8kw | -15 ℃ ~ -30 ℃ | 649*306*385 |
| S6G-25.2 | 25 hp | 73.7m³/h | 6.4kw ~ 50kw | 11 kw | -15 ℃ ~ -40 ℃ | 711*457*453 |
| S6F-30.2 | 30 hp | 84.5m³/h | 7.2~57kw | 15 kw | -15 ℃ ~ -40 ℃ | 711*457*453 |
Guangxi Cooler yana ba da sabis na musamman, zaku iya zaɓar compressors daban-daban don haɗa sashin sanyaya sanyin sanyi, da fatan za a tuntuɓe mu don cikakkun bayanai.
Alamomin zaɓi na compressors sune kamar haka.

Amfani
Tsayayyen & Amintaccen; Babban inganci & tanadin makamashi; Karamin&m; Aiki mai sauƙi & dacewa
1. Matsayin aiki na compressors da yawa ana sarrafa ta atomatik ta na'urori masu auna sigina don adana farashin aiki kuma ana iya amfani da su a cikin abinci, magani, sinadarai, ajiyar 'ya'yan itace da sauran masana'antu.
2. Ta hanyar haɗuwa da maɗaukaki masu yawa, ana iya samun nau'i mai nau'i mai nau'i mai nau'i mai nau'i, wanda za'a iya daidaita shi bisa ga sauye-sauyen kaya don cimma mafi kyawun makamashi, inganta inganci, da kuma adana makamashi.
3. Tun da screw compressor na'ura ne da yawa, ko da na'ura ɗaya ta kasa, za a iya sanyaya ta da wasu na'urori.
4. Cikakken tsarin garanti na aminci kamar babban matsa lamba, ƙananan matsa lamba, bambancin matsa lamba na man fetur, nauyi, zafi, da dai sauransu, na iya tabbatar da aikin al'ada na yawan zafin jiki ko ƙananan zafin jiki a ƙarƙashin yanayi mai tsanani.5.Yi amfani da r404a / r134a refrigerant.
Kayayyakin mu



Don me za mu zabe mu?






Muna ci gaba da aiwatar da ruhun mu na "Innovation yana kawo ci gaba, ingantaccen ingancin tabbatar da rayuwa, Gudanar da haɓaka fa'ida, Kirkirar jawo hankalin abokan ciniki don ƙera China Blast Freezer Semi-Hermetic Stage Compressor.Na'urar sanyaya firji, Abokin ciniki jin daɗin shine babban manufar mu. Muna maraba da ku tabbas ku gina alakar kasuwanci da mu. Don ƙarin bayani, kada ku taɓa jira don tuntuɓar mu.
Kyakkyawan ƙera China Evaporator, Mai sanyaya iska, Kamfaninmu shine mai ba da kayayyaki na duniya akan irin wannan kayan. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na kayayyaki masu inganci. Manufar mu ita ce mu faranta muku rai tare da keɓaɓɓen tarin samfuranmu masu hankali yayin ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Manufar mu mai sauƙi ce: Don ba da mafi kyawun samfura da sabis ga abokan cinikinmu a mafi ƙarancin farashi mai yiwuwa.













