Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Me yasa ake amfani da raka'o'in ma'ajiyar sanyi?

Raka'o'in ma'ajiyar sanyiza a iya amfani da ko'ina a masana'antu daban-daban kamar sarrafa abinci, saurin daskarewa da sanyi, magani, masana'antar sinadarai da binciken kimiyyar soja. Gabaɗaya, compressors na iya amfani da refrigerants daban-daban kamar R22, R404A, R507A, 134a, da dai sauransu. Dangane da aikace-aikacen, zazzabin evaporation na iya zama daga +10 ° C zuwa -50 ° C.

Ƙarƙashin kulawar PLC ko mai kulawa na musamman, sashin layi ɗaya na iya koyaushe kiyaye kwampreso a cikin mafi kyawun yanayi ta hanyar daidaita adadin kwamfurori don dacewa da canjin yanayin sanyaya, don cimma manufar mafi girman ceton makamashi.

Idan aka kwatanta da naúrar guda ɗaya ta al'ada, sashin ma'ajin sanyi yana da fa'ida a bayyane:

1. tanadin makamashi

Dangane da ka'idar ƙira na sashin layi ɗaya, ta hanyar daidaitawa ta atomatik na mai sarrafa kwamfuta na PLC, sashin layi ɗaya na iya gane cikakkiyar madaidaicin atomatik na ƙarfin sanyaya da nauyin zafi. Idan aka kwatanta da amfani da makamashi za a iya samun ceto sosai.

2. Fasaha ta ci gaba

Ƙirar ma'auni na fasaha mai hankali yana sa tsarin tsarin firiji da ɓangaren wutar lantarki ya fi dacewa, kuma halaye na dukan na'ura sun fi shahara, yana tabbatar da rashin daidaituwa na kowane kwampreso da mafi kyawun yanayin aiki na tsarin. Zane-zane na zamani yana ba da damar naúrar don biyan bukatun abokan ciniki har zuwa mafi girma, kuma kowane tsarin yana samar da tsarin kansa, wanda ya fi dacewa don sarrafawa.

3. Amintaccen aiki

Babban abubuwan da ke cikin tsarin naúrar layi ɗaya yawanci suna amfani da samfuran samfuran samfuran da suka shahara a duniya, kuma sarrafa lantarki yana ɗaukar Siemens Schneider da sauran shahararrun samfuran samfuran, tare da kwanciyar hankali da ingantaccen aiki. Saboda naúrar layi ɗaya ta atomatik tana daidaita lokacin gudu na kowane kwampreso, za a iya tsawaita rayuwar compressor da fiye da 30%.

4. Karamin tsari da shimfidar wuri mai ma'ana

An haɗa da kwampreso, mai raba mai, mai tara mai, mai tara ruwa, da dai sauransu a cikin rakiyar guda ɗaya, wanda ke rage girman filin dakin injin. Dakin kwamfuta na gabaɗaya ya ƙunshi yanki daidai da 1/4 na na'ura mai tarwatsewar ɗakin kwamfuta. Naúrar da aka tsara a hankali yana da sauƙi don aiki da kulawa, tsakiyar nauyi yana da ƙarfi, kuma an rage girgiza.

未标题-3
Farashin dakin sanyi(1)

Lokacin aikawa: Oktoba-13-2022