Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Nawa ne kudin gina ma'ajiyar sanyi?

Nawa ne kudin gina ma'ajiyar sanyi? Wannan tambaya ce da yawancin abokan cinikinmu suke yi idan sun kira mu. Refrigeration mai sanyaya zai bayyana muku nawa kuɗin da ake kashewa don gina ma'ajiyar sanyi.

Ƙananan ma'ajin sanyi yana ɗaukar cikakken ruɓaɓɓen komfutar fistan mai sanyin jiki, wanda ke da aminci, abin dogaro kuma mai amfani. Ƙananan ajiyar sanyi yana da ƙarancin zuba jari da fa'idodi masu yawa, wanda zai iya cimma sakamakon zuba jari a cikin wannan shekara. Babban digiri na aiki da kai, ta amfani da microcomputer sarrafa zafin jiki ta atomatik. Ayyukan yana dacewa kuma mai sauƙi, tare da atomatik da aikin aiki na matsayi biyu na hannu, kuma an sanye shi da nunin zafin jiki na lantarki. Tun da ƙaramin ajiyar sanyi yana ɗaukar ingantaccen ƙira a cikin ƙirar jikin ajiya da tsarin firiji, kuma yana amfani da shi gabaɗaya, zai iya cimma tasirin ceton makamashi da kariyar muhalli.

Nawa ne kudin gina ma'ajiyar sanyi? Abokin ciniki kawai ya gaya mana girman da zafin jiki na ajiyar sanyi, kuma abokin ciniki zai tambayi nawa ne cubic mita? A gaskiya ma, ajiyar sanyi wani tsari ne na tsari, ciki har da yawancin zaɓaɓɓun kayan aikin firiji da kayan haɓakawa, da dai sauransu. Daban-daban inganci da farashin ba iri ɗaya ba ne. Wannan shine dalilin da ya sa kowane kamfani na ajiyar sanyi ya faɗi daban, kuma yana da alaƙa da kayan aikin ajiyar sanyi da aka tsara.
335997491_247886950929261_7468873620648875231_n

Kudin gini na ajiyar sanyi yana da yawa sosai, kuma babbar injin injiniya ce. Yana da alaƙa da ci gaban kasuwancin nan gaba, don haka dole ne a ba shi cikakkiyar kulawa yayin zayyanawa da gina shi, kuma dole ne a yi la'akari da shi daga matakin dabarun, kuma dole ne manyan jami'an gudanarwar kasuwancin su shiga cikin yanke shawara. Dole ne a gudanar da ƙayyadaddun ƙirar ajiyar sanyi ta hanyar ƙwararru tare da ilimin dabaru, ilimin gini, da ilimin masana'antu. Ya kamata a ɗauki matakan ƙira na yau da kullun, kuma ya kamata a kwatanta tsare-tsaren. Ta haka ne kawai za a iya biyan bukatun ƙarshe na kamfani.

Ana amfani da ƙananan ajiyar sanyi mafi yawa don rarraba kayan ruwa na mutum, 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, nama, da dai sauransu. Ƙananan ma'auni na ajiyar sanyi yana da ƙananan iya aiki, sauƙi mai sauƙi, dacewa a ciki da waje daga cikin ɗakin ajiya, mai sauƙi don adana samfurin, sanyi mai sauri, kwanciyar hankali zafin jiki, rashin amfani da wutar lantarki, babban digiri na atomatik, da gudanarwa mai dacewa. Yawancin irin waɗannan ƙananan ma'ajiyar sanyi an gina su tare don samar da ƙaramin rukunin ajiya mai sanyi, mai nauyin ɗaruruwan ton ko dubban ton, kuma jimillar jarinsa yayi kama da na matsakaita da manyan ma'ajiyar sanyi masu girman iri ɗaya. Amma yana iya kiyaye ƙarin samfura da nau'ikan sabo, kuma yana iya fahimtar sarrafawa daban-daban bisa ga buƙatun zafin jiki daban-daban, wanda ba shi da sauƙi a yi a cikin babban ma'ajiyar sanyi.

Kudin ajiyar sanyi shine na farko don tantance ainihin tsayi, faɗi da tsayin ajiyar sanyin da za a gina gwargwadon girman wurin ajiyar sanyi. Sai kawai bayan ƙayyade tsayi, nisa da tsawo na ajiyar sanyi za a iya ƙayyade adadin faranti da ake buƙata don ajiyar sanyi. Har ila yau, akwai fahimtar manufar ajiyar sanyi da abin da aka adana kayayyakin. Ta hanyar fahimtar waɗannan kawai za mu iya ƙayyade yawan zafin jiki na ajiyar sanyi. Sai kawai lokacin da aka ƙayyade yawan zafin jiki na sanyi za a iya sanye shi da kayan ajiyar sanyi masu dacewa. Yafi shigar da kayan kariya na thermal da kayan firiji. Abubuwan da ake amfani da su na thermal suna buƙatar girman ɗakin ajiya don ƙididdige adadin. Musamman, akwai adadin kayan da ke shiga da barin wurin ajiyar sanyi da ainihin yanayin wurin ajiyar sanyi.
微信图片_20221214101147

Don haka, ba wai kawai ana ƙididdige kuɗin ajiyar sanyi ba bisa ga nawa murabba'i ko nawa ne cubic, amma don daidaita na'urar daidai da takamaiman girman (tsawo, faɗi da tsayi) na ajiyar sanyin da kuke son ginawa, yanayin yanayin da ake buƙata don adana abubuwa, da girman kayan da ke shigowa. , Na'urori daban-daban na injuna da kayan aiki suna da farashi daban-daban, kuma akwai abubuwa da yawa kamar nisa tsakanin wurin da injin firiji da ajiyar sanyi (don ƙididdige tsawon bututun) don ƙididdige farashin ajiyar sanyi.

Idan kuna son gina ma'ajiyar sanyi, da fatan za a tuntuɓi Kamfanin Kayayyakin Refrigeration na Guangxi, Tel: 0771-2383939/13367611012, za mu yi muku hidima da zuciya ɗaya.


Lokacin aikawa: Maris 16-2023