Nau'in Rubuce-Rubuce Nau'in Haɓakawa Na'ura Mai Haɓakawa Mai Raɗaɗi
Bayanan Kamfanin
 
 		     			Bayanin Samfura
 
 		     			<
| Samfurin Samfura | Musanya zafi mara kyau (kw) | Shaft Fan | Yawo m³/h | Wutar lantarki (kw) | Nauyin sufuri | |||
| Gudun iska m³/h | Ƙarfi ɗaya (kw) | Lamba | ||||||
| ZFS-390 | 390kw | 13 | 4.00 | 1 | 50 | 1.10 | 2050 | 4350 | 
| ZFS-430 | 430KW | 12 | 4.00 | 1 | 50 | 1.10 | 2190 | 4950 | 
| ZFS-465 | 465KW | 13 | 4.00 | 1 | 50 | 1.10 | 2270 | 5200 | 
| ZFS-500 | 500KW | 11 | 4.00 | 1 | 70 | 1.50 | 2450 | 5350 | 
| ZFS-600 | 600KW | 22 | 5.50 | 1 | 70 | 1.50 | 2700 | 6100 | 
| ZFS-650 | 650KW | 22 | 5.50 | 1 | 80 | 2.20 | 2860 | 6200 | 
| ZFS-700 | 700KW | 19 | 5.50 | 1 | 80 | 2.20 | 2870 | 6300 | 
| ZFS-800 | 800KW | 22 | 7.50 | 1 | 100 | 4.00 | 3360 | 7150 | 
| ZFS-700 | 700KW | 25 | 3.00 | 2 | 70 | 2.00 | 3160 | 7300 | 
| ZFS-800 | 800KW | 25 | 3.00 | 2 | 70 | 2.00 | 3560 | 8500 | 
| ZFS-900 | 900KW | 32 | 5.50 | 2 | 90 | 3.00 | 3780 | 9050 | 
| ZFS-1000 | 1000KW | 31 | 5.50 | 2 | 120 | 4.00 | 4000 | 9700 | 
| ZFS-1150 | 1150KW | 35 | 7.50 | 2 | 150 | 4.00 | 4485 | 10600 | 
| ZFS-1280 | 1280KW | 42 | 7.50 | 2 | 150 | 4.00 | 4736 | 11560 | 
| ZFS-1490 | 1490KW | 47 | 7.50 | 2 | 180 | 4.00 | 5513 | 13800 | 
| ZFS-1540 | 1540KW | 45 | 7.50 | 2 | 180 | 4.00 | 5698 | 13900 | 
| ZFS-1050 | 1050KW | 31 | 4.00 | 3 | 150 | 4.00 | 4515 | 11200 | 
| ZFS-1260 | 1260KW | 38 | 5.50 | 3 | 150 | 4.00 | 5166 | 11850 | 
| ZFS-1480 | 1480KW | 52 | 5.50 | 3 | 150 | 4.00 | 5950 | 13900 | 
| ZFS-1540 | 1540KW | 58 | 5.50 | 3 | 180 | 4.00 | 6129 | 14850 | 
| ZFS-1750 | 1750KW | 66 | 5.50 | 3 | 180 | 4.00 | 6860 | 16200 | 
| ZFS-2000 | 2000KW | 75 | 7.50 | 3 | 200 | 4.00 | 7840 | 17800 | 
| ZFS-2200 | 2200KW | 78 | 7.50 | 3 | 200 | 4.00 | 8096 | 19500 | 
| ZFS-3000 | 3000KW | 94 | 11 | 3 | 320 | 2*4.0 | 10950 | 24750 | 
Amfani
1. Haɓaka haɓakar zafi mai zafi: Ingancin zafin zafi yana ɗaukar ƙirar canja wurin zafi na musamman, kuma ana samun ingantaccen canjin zafi na baya tsakanin iska da ruwa a cikin ciki da waje na nada.
2, amintaccen tsarin tuƙi: amfani da injin da aka rufe gabaɗaya, yana da ƙayyadaddun iya aiki, da tsawon sabis.
3, ingantacciyar tagar shigar iska mai inganci: tagar mashigan iska mai lamba uku na musamman na iya rage ƙurar da ke cikin sararin sama yadda ya kamata a cikin tiren ruwa.
4, kulawa mai sauƙi: tiren ruwa yana da ƙira, mai sauƙin tsaftacewa; kuma yana iya sauke datti daga tiren ruwa cikin sauƙi.
Aikace-aikace
1. Fruit & kayan lambu precooling, ajiya, sarrafa yanayi ajiya (CA ajiya) da kuma daskare bushewa, da dai sauransu.
 2. Kaji & nama ware, precooling, saurin daskarewa da daskarewa ajiya, da dai sauransu.
 3. Abincin teku (Kifi & shrimp, da dai sauransu) daskarewa mai sauri, ajiya da -60 ℃ ajiyar daskarewa mai zurfi.
 4. Sinadarin firiji.
 5. Mai sanyaya ruwa don kwantar da iska na bita, sarrafa kaji, da sauransu.
 6. Ruwan zafi wanda ke samar da ruwan zafi don cire gashin gashin kaji, da sauransu.
Idan kuna sha'awar, da fatan za a tuntuɓe mu, za mu aika bayani tasha ɗaya
 Zaɓi firiji mai sanyaya , Zaɓi sana'a da kyakkyawan sabis
 
                 













