Game da mu
Barka da warhaka
Maganganun ajiyar sanyi na tsayawa ɗaya, daga shirye-shiryen ajiyar sanyi, ƙira da samar da kayan aiki, mu ƙwararrun sabis ne guda ɗaya, tabbatar da samun ƙwarewar siye ta gaske ba tare da damuwa ba. Fiye da shekaru 20, Cooler ya kasance mai zurfi a cikin ayyukan ajiyar sanyi, kuma ya hada kai da manya da kanana masana'antu a duk faɗin duniya. Abokan cinikinmu sun fito daga kowane fanni na rayuwa kuma ana amfani da samfuranmu a cikin aikace-aikacen da yawa. Muna isar da injunan mu a duk duniya kuma muna ba da sabis na matakin farko a duk duniya. Babu wani kamfani a cikin masana'antar da ke ba da wannan matakin sassauci da sabis na abokin ciniki na keɓaɓɓen!
Ayyukan mu masu ban mamaki

Aikin: kifin sanyi ajiya
Ƙasa:Philippine
Cikakkun bayanai: Chiller dakin-18 ma'aunin Celsius da dakin daskarewa -45 ma'aunin Celsius.

Aikin: Karas sanyi ajiya
Ƙasa:Mexico
Cikakkun bayanai: Ma'ajiyar sanyi 2 zuwa 8 ma'aunin Celsius a kusa da murabba'in murabba'in mita 3,500.

Aikin:Farm naman sanyi ajiya
Ƙasa:Kudancin Amurka
Cikakkun bayanai: Kimanin 14400m³ ajiyar sanyi, mafi ƙarancin zafin jiki ya kai -65 digiri Celsius



MAGANIN ARZIKI SANYI
|
TSARIN TSIRA SANYI
|
SANYI KYAUTA PU PANEL
|
Ayyukan mu masu ban mamaki
A Cooler, muna rayuwa kuma muna numfashi fasahar ƙirƙira. Shi ya sa ’yan kasuwa da suka ƙware a na’urorin ajiyar sanyi ke juya zuwa gare mu lokacin da suke buƙatar sabbin kayan aiki. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta aiki a cikin tsarin sanyi na ajiyar sanyi, kuma za mu iya ƙayyade, ƙira, tushe da shigar da ingantacciyar na'ura don kusan kowane aikace-aikacen. Ci gaba da karantawa don ƙarin koyo game da mu kuma tuntuɓe mu a yau tare da tambaya don kasuwancin ku ko faɗin injina.
Ayyukanmu masu ban mamaki
1 Keɓance ƙwararrun ma'ajiyar sanyi, sabis na tsayawa ɗaya don ajiyar sanyi
2. Keɓance ƙwararrun kayan aikin ajiyar sanyi kuma taimaka muku zama ƙwararren firiji na gida
3. Ƙwararrun injiniyoyi da ƙungiyar shigarwa zasu iya taimaka maka don kammala ginin ajiyar sanyi.
Yawon shakatawa na masana'anta

Kamfanin yana gudanar da ayyuka kamar ƙira da kasafin kuɗi na tsare-tsaren gine-ginen sanyi, shigarwa da ƙaddamar da raka'o'in firiji, tsarawa da ƙirar ajiyar sanyi, tallace-tallacen kayan sanyi da kayan gyara. Kamfanin yana gudanar da ayyuka kamar ƙira da kasafin kuɗi na tsare-tsaren gine-ginen sanyi, shigarwa da ƙaddamar da na'urori masu sanyi, tsarawa da ƙirar ajiyar sanyi, tallace-tallace na kayan sanyi da kayan gyara. Mun dage kan samar da abokan ciniki tare da mafi kyawun samfurori, magance matsalolin da aka fuskanta a samarwa da aiki ga abokan ciniki, samar da goyon bayan fasaha mai karfi, da kuma samar da kariya bayan tallace-tallace ga abokan ciniki. Zaɓin samfuran mu shine farkon kuma sabis na har abada.
Kamfanin yana gudanar da ayyuka kamar ƙira da kasafin kuɗi na tsare-tsaren gine-ginen sanyi, shigarwa da ƙaddamar da na'urori masu sanyi, tsarawa da ƙirar ajiyar sanyi, tallace-tallace na kayan sanyi da kayan gyara.
Mun dage kan samar da abokan ciniki tare da mafi kyawun samfurori, magance matsalolin da aka fuskanta a samarwa da aiki ga abokan ciniki, samar da goyon bayan fasaha mai karfi, da kuma samar da kariya bayan tallace-tallace ga abokan ciniki. Zaɓin samfuran mu shine farkon kuma sabis na har abada.

ZabaMai sanyayadon duk buƙatun maganin firji na ku yana da fa'idodi da yawa.
• Keɓancewa- Abokan ciniki suna da 'yanci don ƙirƙirar mafi kyawun mafita don kasuwancin su.
•Aiki - Kayan aikin mu yana jagorantar masana'antu, tare da ƙimar ingancin makamashi mai girma da ƙananan bukatun kiyayewa.
• Taimako -Kada ku manta da abin da ke da mahimmanci a gare ku. Yana da daɗi sanin cewa tsarin ku koyaushe yana aiki kuma yana aiki.
Ƙwararrun tallace-tallacenmu masu ilimi suna ɗokin tattauna bukatunku kuma su samar muku da matakin sabis mara misaltuwa. Tuntuɓi yau don ƙarin bayani!